รายละเอียด บริษัท

  • Organic Herb Inc.

  •  [Hunan,China]
  • ประเภทธุรกิจ:ผู้ผลิต
  • Main Mark: แอฟริกา , อเมริกา , เอเชีย , แคริบเบียน , ยุโรปตะวันออก , ยุโรป , ตะวันออกกลาง , ยุโรปเหนือ , โอเชียเนีย , ตลาดอื่น ๆ , ยุโรปตะวันตก , ทั่วโลก
  • ผู้ส่งออก:91% - 100%
  • ใบรับรอง:ISO9001, FDA
  • ลักษณะ:Bulk Garlic Powder,Bulk Garlic Extarcts,แยกโรงงาน
ตะกร้าสอบถาม (0)

Organic Herb Inc.

Bulk Garlic Powder

,Bulk Garlic Extarcts,แยกโรงงาน

บ้าน > ผลิตภัณฑ์ > สารสกัดจากพืชมาตรฐาน > ผงกระเทียมผงอนินทรีย์คุณภาพสูง

ผงกระเทียมผงอนินทรีย์คุณภาพสูง

ใช้ร่วมกันกับ:  
    ชนิดการชำระเงิน: L/C,T/T,D/P
    Incoterm: FOB,CFR,CIF
    เวลาจัดส่ง: 7 วัน

ข้อมูลพื้นฐาน

การรับรอง: เอสจีเอ, ISO, HACCP, อื่น ๆ

วิธีการทดสอบ: HPLC, ยูวี

แบบฟอร์มใบสมัคร: ยาเหน็บ

ใบสมัคร: อาหาร, ผลิตภัณฑ์เพื่อสุขภาพ, ยา, อื่น ๆ

Additional Info

ผลผลิต: 30 Ton per Month

แบรนด์: OHI

การเดินทาง: Ocean,Land,Air

สมุฏฐาน: ประเทศจีน

ความสามารถในการจัดหา: 30 Ton per Month

ใบรับรอง: HACCP,ISO, Halal, Kosher,Organic

ท่าเรือ: Shanghai,Guangzhou,Shenzhen

คำอธิบายผลิตภัณฑ์

ซัพพลายเออร์ราคาที่ดีที่สุดผงกระเทียมผงธรรมชาติอินทรีย์

Products name:

Garlic Extract

Botanical name

Allium sativum

Common names:

Clove Garlic, Da Suan, Rashona, Rustic's Treacle, Stinking Rose, Tricolor Garlic

Parts used:

Cloves.

Active Ingredients: :

Allicin

Cas No.:

539-86-6

Specification:

1% Allicin / Ratio Extract 20:1,100:1

Test Method

HPLC

Appearance

White Fine powder

Standard:

Kosher,HALAL,ISO9001,HACCP.


ใบสมัคร

การทำอาหารใช้
ยาสำหรับกิจกรรมต้านจุลชีพของ
เครื่องสำอาง,
ผลิตภัณฑ์เสริมอาหาร

ประเภทผลิตภัณฑ์ : สารสกัดจากพืชมาตรฐาน

รูปภาพของผลิตภัณฑ์
  • ผงกระเทียมผงอนินทรีย์คุณภาพสูง
  • ผงกระเทียมผงอนินทรีย์คุณภาพสูง
  • ผงกระเทียมผงอนินทรีย์คุณภาพสูง
  • ผงกระเทียมผงอนินทรีย์คุณภาพสูง
  • ผงกระเทียมผงอนินทรีย์คุณภาพสูง
อีเมล์ให้ผู้ขายนี้
  • *ชื่อเรื่อง:
  • *ข้อความ:
    ข้อความของคุณต้องอยู่ระหว่าง 20-8000 ตัว
สื่อสารกับผู้จำหน่ายหรือไม่ผู้จัดจำหน่าย
Ellison Lau Mr. Ellison Lau
ฉันสามารถทำอะไรให้คุณ
ติดต่อผู้จำหน่าย